TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
VĐQG Bỉ· Regular Season - 30

Kortrijk vs Union St. Gilloise

KortrijkKortrijkHạng 17 Pro League · 3đ
2–3
Kết thúc
HT 1-1
Union St. GilloiseUnion St. GilloiseHạng 4 Pro League · 20đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Kortrijk và Union St. Gilloise

Kortrijk thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 2.7 bàn/trận. Union St. Gilloise thắng 5/6 trận gần nhất, trung bình 2.8 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Kortrijk thắng 0, hoà 0, thua 5, trung bình 3.8 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Kortrijk vs Union St. Gilloise?

Trận Kortrijk vs Union St. Gilloise không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Kortrijk vs Union St. Gilloise

Kortrijk vs Union St. Gilloise đá lúc mấy giờ?

Kortrijk vs Union St. Gilloise đã đá lúc 00:30 ngày 06-03 (giờ Việt Nam), Regular Season - 30 VĐQG Bỉ.

Tipster chọn kèo gì trận Kortrijk vs Union St. Gilloise?

Trận Kortrijk vs Union St. Gilloise không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuVĐQG Bỉ
Giờ đá00:30 · 06/03/22
VòngRegular Season - 30
Hạng Kortrijk17 · 3 điểm / 8 trận
Hạng Union St. Gilloise4 · 20 điểm / 8 trận

Tipster lãi nhất ở VĐQG Bỉ

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.