TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng 3 Georgia· Regular Season - 16

Kolkheti Khobi vs Dinamo Tbilisi II

Kolkheti KhobiKolkheti KhobiHạng 12 Liga 3 · 25đ
2–3
Kết thúc
HT 1-1
Dinamo Tbilisi IIDinamo Tbilisi IIHạng 9 Liga 3 · 35đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Biến động kèo Kolkheti Khobi vs Dinamo Tbilisi II

Kèo châu Á mở cửa đồng banh, hiện Dinamo Tbilisi II chấp 1 trái: kèo nhích về phía Dinamo Tbilisi II — thị trường đang nghiêng về Dinamo Tbilisi II. Mốc tài xỉu tăng từ 2.5 lên 5.5 — thị trường chờ nhiều bàn hơn lúc mở cửa. Theo Live (API-Football), kèo đã đổi 313 lần kể từ lúc mở cửa.

Phong độ Kolkheti Khobi và Dinamo Tbilisi II

Kolkheti Khobi thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 3.7 bàn/trận. Dinamo Tbilisi II thắng 4/6 trận gần nhất, trung bình 4.3 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Kolkheti Khobi thắng 1, hoà 0, thua 4, trung bình 2.8 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Kolkheti Khobi vs Dinamo Tbilisi II?

Trận Kolkheti Khobi vs Dinamo Tbilisi II không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Phong độ theo kèo

6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.

Kèo phụ: phạt góc & thẻ

Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).

Kolkheti KhobiDinamo Tbilisi II
Góc của đội0—
Góc của đối thủ0—
Tổng góc / trận0—
Trận ≥ 10 góc0/1—
Thẻ của đội0—
Tổng thẻ / trận0—
Trận ≥ 5 thẻ0/1—

Số trận tính: Kolkheti Khobi 1 · Dinamo Tbilisi II 0.

Hỏi đáp kèo Kolkheti Khobi vs Dinamo Tbilisi II

Kolkheti Khobi vs Dinamo Tbilisi II đá lúc mấy giờ?

Kolkheti Khobi vs Dinamo Tbilisi II đã đá lúc 20:00 ngày 06-08 (giờ Việt Nam), Regular Season - 16 Hạng 3 Georgia, sân Paata Tatarishvili Stadioni (Khobi).

Kèo Kolkheti Khobi vs Dinamo Tbilisi II biến động thế nào?

Kèo châu Á mở cửa đồng banh, hiện Dinamo Tbilisi II chấp 1 trái: kèo nhích về phía Dinamo Tbilisi II — thị trường đang nghiêng về Dinamo Tbilisi II. Mốc tài xỉu tăng từ 2.5 lên 5.5 — thị trường chờ nhiều bàn hơn lúc mở cửa.

Tipster chọn kèo gì trận Kolkheti Khobi vs Dinamo Tbilisi II?

Trận Kolkheti Khobi vs Dinamo Tbilisi II không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuHạng 3 Georgia
Giờ đá20:00 · 06/08/26
VòngRegular Season - 16
SânPaata Tatarishvili Stadioni, Khobi
Hạng Kolkheti Khobi12 · 25 điểm / 24 trận
Hạng Dinamo Tbilisi II9 · 35 điểm / 24 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng 3 Georgia

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.