TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng 5 Bắc Anh· National League North - 13

King's Lynn Town vs Southport

King's Lynn TownKing's Lynn TownHạng 5 National League N/S: North · 21đ
0–0
Kết thúc
HT 0-0
Bù giờ H1 +4' · H2 +6'
SouthportSouthportHạng 23 National League N/S: North · 10đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · 1xBet

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo King's Lynn Town vs Southport

King's Lynn Town chấp 3/4: King's Lynn Town hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn → thắng nửa tiền; thắng cách 2 bàn trở lên → thắng kèo. Giá King's Lynn Town 1.81, Southport 1.81. Tài xỉu 2.75: đúng 3 bàn Tài thắng nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Thị trường đánh giá King's Lynn Town vs Southport thế nào?

Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): King's Lynn Town thắng 54%, hoà 24%, Southport thắng 22%. Tỷ số thị trường nghiêng về 2-2. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.

Phong độ King's Lynn Town và Southport

King's Lynn Town thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/5, 3/6 trận về Tài, trung bình 3 bàn/trận. Southport thắng 1/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 1/5, 2/5 trận về Tài, trung bình 2.3 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất King's Lynn Town thắng 4, hoà 1, thua 0, trung bình 1.8 bàn/trận.

Kèo AI King's Lynn Town vs Southport

AI chọn Tài 2.75 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.872 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận King's Lynn Town vs Southport?

Trận King's Lynn Town vs Southport không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

1xBet · cập nhật 18:51
Châu Á
King's Lynn Town -0.751.81
Southport +0.751.81
Tài xỉu
Tài 2.751.75
Xỉu 2.751.93
1X2
King's Lynn Town thắng1.67
Hoà3.74
Southport thắng4.18

AI = bên kèo AI đang chọn.

Kèo AI tham khảo

AI ở giải này thắng 61% · ROI +2.9%
AIchọn Tài 2.75 · tự tin 52%Thuamức này AI thắng 53%/11.872 trận· đổi kèo 1 lầnThống kê AI

Mức tự tin 52% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.

AI đổi kèo 1 lần trước giờ đá — xem lịch sử
  1. 09:45 22-10King's Lynn Town -0.75@1.77· tự tin 51%· tới 22:00 22-10
  2. 22:15 22-10Tài 2.75@1.74 → @1.75· tự tin 53% → 52%chốt — được chấm

Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.

Hỏi đáp kèo King's Lynn Town vs Southport

King's Lynn Town vs Southport đá lúc mấy giờ?

King's Lynn Town vs Southport đã đá lúc 21:00 ngày 24-10 (giờ Việt Nam), National League North - 13 Hạng 5 Bắc Anh.

Kèo châu Á King's Lynn Town vs Southport chấp bao nhiêu?

King's Lynn Town chấp 3/4 (King's Lynn Town -0.75) — giá 1.81 / 1.81 theo 1xBet.

Tài xỉu trận King's Lynn Town vs Southport là bao nhiêu?

Mốc 2.75 bàn (giá Tài 1.75, Xỉu 1.93). Tài xỉu 2.75: đúng 3 bàn Tài thắng nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

AI chọn kèo nào trận King's Lynn Town vs Southport?

AI chọn Tài 2.75 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.872 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận King's Lynn Town vs Southport?

Trận King's Lynn Town vs Southport không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuHạng 5 Bắc Anh
Giờ đá21:00 · 24/10/26
VòngNational League North - 13
Hạng King's Lynn Town5 · 21 điểm / 13 trận
Hạng Southport23 · 10 điểm / 13 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng 5 Bắc Anh

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips King's Lynn Town 0-0 Southport — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn