KI Klaksvik vs Lech Poznan
KI Klaksvik
Lech PoznanHạng 32 UEFA Europa League · 1đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · Bet365Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo KI Klaksvik vs Lech Poznan
Lech Poznan chấp 3/4: Lech Poznan hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn → thắng nửa tiền; thắng cách 2 bàn trở lên → thắng kèo. Giá KI Klaksvik 1.90, Lech Poznan 1.90. Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Phong độ KI Klaksvik và Lech Poznan
KI Klaksvik thắng 2/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/5, 1/6 trận về Tài, trung bình 1.5 bàn/trận. Lech Poznan thắng 4/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/6, 1/3 trận về Tài, trung bình 2.5 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận KI Klaksvik vs Lech Poznan?
Trận KI Klaksvik vs Lech Poznan không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
Bet365 · cập nhật 17:31Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
KI Klaksvik
Lech Poznan
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ KI Klaksvik.
Kèo phụ: phạt góc & thẻ
Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).
| KI Klaksvik | Lech Poznan | |
|---|---|---|
| Góc của đội | 1 | 5.5 |
| Góc của đối thủ | 2 | 2.3 |
| Tổng góc / trận | 3 | 7.8 |
| Trận ≥ 10 góc | 0/1 | 2/6 |
| Thẻ của đội | 1 | 0.7 |
| Tổng thẻ / trận | 2 | 2 |
| Trận ≥ 5 thẻ | 0/1 | 1/6 |
Số trận tính: KI Klaksvik 1 · Lech Poznan 6.
Thống kê trận đấu
Hỏi đáp kèo KI Klaksvik vs Lech Poznan
KI Klaksvik vs Lech Poznan đá lúc mấy giờ?
KI Klaksvik vs Lech Poznan đã đá lúc 01:00 ngày 15-08 (giờ Việt Nam), 3rd Qualifying Round Cúp C2 Châu Âu, sân Torsvollur (Torshavn).
Kèo châu Á KI Klaksvik vs Lech Poznan chấp bao nhiêu?
Lech Poznan chấp 3/4 (KI Klaksvik +0.75) — giá 1.90 / 1.90 theo Bet365.
Tài xỉu trận KI Klaksvik vs Lech Poznan là bao nhiêu?
Mốc 2.5 bàn (giá Tài 1.70, Xỉu 2.10). Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Tipster chọn kèo gì trận KI Klaksvik vs Lech Poznan?
Trận KI Klaksvik vs Lech Poznan không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở Cúp C2 Châu Âu
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.