Kettering Town vs Stamford
Kettering TownHạng 7 Regular Season · 22đ
StamfordHạng 22 Regular Season · 1đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · PinnacleĐang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Kettering Town vs Stamford
Kettering Town chấp 1 trái: Kettering Town hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn → hoà kèo (hoàn tiền); thắng cách 2 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Kettering Town 1.84, Stamford 1.92. Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Thị trường đánh giá Kettering Town vs Stamford thế nào?
Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Kettering Town thắng 61%, hoà 23%, Stamford thắng 17%. Tỷ số thị trường nghiêng về 2-1. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.
Phong độ Kettering Town và Stamford
Kettering Town thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 1.2 bàn/trận. Stamford thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 2.3 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Kettering Town thắng 1, hoà 2, thua 2, trung bình 2.4 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Kettering Town vs Stamford?
Trận Kettering Town vs Stamford không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
Pinnacle · cập nhật 20:40Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Kettering Town
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Kettering Town.
Hỏi đáp kèo Kettering Town vs Stamford
Kettering Town vs Stamford đá lúc mấy giờ?
Kettering Town vs Stamford đã đá lúc 21:00 ngày 31-08 (giờ Việt Nam), Regular Season - 6 VĐQG Anh (Phía Nam).
Kèo châu Á Kettering Town vs Stamford chấp bao nhiêu?
Kettering Town chấp 1 trái (Kettering Town -1) — giá 1.84 / 1.92 theo Pinnacle.
Tài xỉu trận Kettering Town vs Stamford là bao nhiêu?
Mốc 2.5 bàn (giá Tài 1.80, Xỉu 1.96). Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Tipster chọn kèo gì trận Kettering Town vs Stamford?
Trận Kettering Town vs Stamford không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở VĐQG Anh (Phía Nam)
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.