Kepez Belediyespor vs Anadolu Üniversitesi
Kepez BelediyesporHạng 18 3. Lig Group 2 · 2đ0–2
Kết thúc
HT 0-1
Anadolu ÜniversitesiHạng 8 3. Lig Group 2 · 12đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Kepez Belediyespor và Anadolu Üniversitesi
Kepez Belediyespor thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 2.2 bàn/trận. Anadolu Üniversitesi thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 2.7 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Kepez Belediyespor vs Anadolu Üniversitesi?
Trận Kepez Belediyespor vs Anadolu Üniversitesi không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Kepez Belediyespor
3-2-1 T-H-BTB 2.2 bàn
Hỏi đáp kèo Kepez Belediyespor vs Anadolu Üniversitesi
Kepez Belediyespor vs Anadolu Üniversitesi đá lúc mấy giờ?
Kepez Belediyespor vs Anadolu Üniversitesi đã đá lúc 20:30 ngày 06-09 (giờ Việt Nam), 3. Lig Group 2 - 1 3. Lig - Group 2.
Tipster chọn kèo gì trận Kepez Belediyespor vs Anadolu Üniversitesi?
Trận Kepez Belediyespor vs Anadolu Üniversitesi không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấu3. Lig - Group 2
Giờ đá20:30 · 06/09/26
Vòng3. Lig Group 2 - 1
Hạng Kepez Belediyespor18 · 2 điểm / 7 trận
Hạng Anadolu Üniversitesi8 · 12 điểm / 7 trận
Tipster lãi nhất ở 3. Lig - Group 2
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.