Kelty Hearts vs Forfar Athletic
Kelty HeartsHạng 6 Division3 · 0đ1–0
Kết thúc
HT 0-0
Forfar AthleticHạng 5 Division3 · 3đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Kelty Hearts và Forfar Athletic
Kelty Hearts thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 2.8 bàn/trận. Forfar Athletic thắng 4/6 trận gần nhất, trung bình 2.2 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Kelty Hearts thắng 2, hoà 1, thua 2, trung bình 2 bàn/trận (1/2 trận Tài).
Tipster chọn kèo gì trận Kelty Hearts vs Forfar Athletic?
Trận Kelty Hearts vs Forfar Athletic không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Kelty Hearts
3-3-0 T-H-BTB 2.8 bàn
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Kelty Hearts.
2-1-2 T-H-BThắng kèo 1/2Tài 1/2TB 2 bàn
Hỏi đáp kèo Kelty Hearts vs Forfar Athletic
Kelty Hearts vs Forfar Athletic đá lúc mấy giờ?
Kelty Hearts vs Forfar Athletic đã đá lúc 22:00 ngày 13-11 (giờ Việt Nam), Regular Season - 13 Hạng 3 Scotland.
Tipster chọn kèo gì trận Kelty Hearts vs Forfar Athletic?
Trận Kelty Hearts vs Forfar Athletic không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuHạng 3 Scotland
Giờ đá22:00 · 13/11/21
VòngRegular Season - 13
Hạng Kelty Hearts6 · 0 điểm / 1 trận
Hạng Forfar Athletic5 · 3 điểm / 1 trận
Tipster lãi nhất ở Hạng 3 Scotland
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.