TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Cup· Round of 32

Kapaz vs Baku Sportinq

KapazKapaz
22:00
Thứ Tư, 28/10/2026
 
Baku SportinqBaku Sportinq

Góc nhìn kèo

Phong độ Kapaz và Baku Sportinq

Kapaz thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 4/5, 2/6 trận về Tài, trung bình 2.5 bàn/trận. Baku Sportinq thắng 0/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 0/5, 4/5 trận về Tài, trung bình 3.3 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Kapaz vs Baku Sportinq?

Chưa có tipster nào đăng tip cho trận Kapaz vs Baku Sportinq.

Tip của từng tipster

Chưa ai tip trận này

Tip đầu tiên hiện ngay đầu trang trận và được tính vào BXH tipster tháng. Kèo khoá lúc đăng, hệ thống tự chấm.

Đăng tip đầu tiên

Đối đầu theo kèo

Nhìn từ Kapaz.

0-1-0 T-H-BTB 0 bàn

Hỏi đáp kèo Kapaz vs Baku Sportinq

Kapaz vs Baku Sportinq đá lúc mấy giờ?

Kapaz vs Baku Sportinq đá lúc 22:00 ngày 28-10 (giờ Việt Nam), Round of 32 Cup, sân Ganja City Stadium.

Tipster chọn kèo gì trận Kapaz vs Baku Sportinq?

Chưa có tipster nào đăng tip cho trận Kapaz vs Baku Sportinq.

Thông tin trận

Giải đấuCup
Giờ đá22:00 · 28/10/26
VòngRound of 32
SânGanja City Stadium

Tipster lãi nhất ở Cup

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Kapaz vs Baku Sportinq — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn