Kahraba Ismailia vs Al Ittihad
Kahraba Ismailia1–1
Kết thúc
HT 1-0
Al IttihadDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Kahraba Ismailia và Al Ittihad
Kahraba Ismailia thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 2.3 bàn/trận. Al Ittihad thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 1.5 bàn/trận. 3 lần gặp gần nhất Kahraba Ismailia thắng 1, hoà 2, thua 0, trung bình 1 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Kahraba Ismailia vs Al Ittihad?
Trận Kahraba Ismailia vs Al Ittihad không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Kahraba Ismailia
2-2-2 T-H-BTB 2.3 bàn
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Kahraba Ismailia.
1-2-0 T-H-BTB 1 bàn
Hỏi đáp kèo Kahraba Ismailia vs Al Ittihad
Kahraba Ismailia vs Al Ittihad đá lúc mấy giờ?
Kahraba Ismailia vs Al Ittihad đã đá lúc 22:00 ngày 24-12 (giờ Việt Nam), Group Stage - 3 Egypt League Cup.
Tipster chọn kèo gì trận Kahraba Ismailia vs Al Ittihad?
Trận Kahraba Ismailia vs Al Ittihad không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuEgypt League Cup
Giờ đá22:00 · 24/12/25
VòngGroup Stage - 3
Tipster lãi nhất ở Egypt League Cup
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.