TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Ligue 1· Championship Group - 12

JSK vs Simba

JSKJSKHạng 3 Super Ligue · 3đ
1–0
Kết thúc
HT 0-0
SimbaSimbaHạng 1 Super Ligue · 3đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ JSK và Simba

JSK thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 2.2 bàn/trận. Simba thắng 0/6 trận gần nhất, trung bình 2 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất JSK thắng 3, hoà 0, thua 2, trung bình 1.8 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận JSK vs Simba?

Trận JSK vs Simba không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo JSK vs Simba

JSK vs Simba đá lúc mấy giờ?

JSK vs Simba đã đá lúc 21:00 ngày 14-06 (giờ Việt Nam), Championship Group - 12 Ligue 1.

Tipster chọn kèo gì trận JSK vs Simba?

Trận JSK vs Simba không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuLigue 1
Giờ đá21:00 · 14/06/26
VòngChampionship Group - 12
Hạng JSK3 · 3 điểm / 2 trận
Hạng Simba1 · 3 điểm / 1 trận

Tipster lãi nhất ở Ligue 1

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips JSK 1-0 Simba — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn