Internazionale U20 vs Cagliari U20
Internazionale U20Hạng 1 Regular Season · 15đ6–1
Kết thúc
HT 4-1
Cagliari U20Hạng 16 Regular Season · 8đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Internazionale U20 và Cagliari U20
Internazionale U20 thắng 4/6 trận gần nhất, trung bình 3.2 bàn/trận. Cagliari U20 thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 3.5 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Internazionale U20 thắng 2, hoà 3, thua 0, trung bình 3.2 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Internazionale U20 vs Cagliari U20?
Trận Internazionale U20 vs Cagliari U20 không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Internazionale U20
4-1-1 T-H-BTB 3.2 bàn
Cagliari U20
3-1-2 T-H-BThắng kèo 1/1Tài 1/1TB 3.5 bàn
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Internazionale U20.
2-3-0 T-H-BTB 3.2 bàn
Hỏi đáp kèo Internazionale U20 vs Cagliari U20
Internazionale U20 vs Cagliari U20 đá lúc mấy giờ?
Internazionale U20 vs Cagliari U20 đã đá lúc 20:00 ngày 13-09 (giờ Việt Nam), Regular Season - 4 Italia Primavera.
Tipster chọn kèo gì trận Internazionale U20 vs Cagliari U20?
Trận Internazionale U20 vs Cagliari U20 không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuItalia Primavera
Giờ đá20:00 · 13/09/26
VòngRegular Season - 4
Hạng Internazionale U201 · 15 điểm / 7 trận
Hạng Cagliari U2016 · 8 điểm / 7 trận
Tipster lãi nhất ở Italia Primavera
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.