TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
D4 Brazil· Round of 32

Independência vs Manauara

IndependênciaIndependênciaHạng 4 Group 2 · 15đ
0–2
Kết thúc
HT 0-1
ManauaraManauaraHạng 1 Group 1 · 22đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Independência và Manauara

Independência thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 3 bàn/trận. Manauara thắng 4/6 trận gần nhất, trung bình 1.3 bàn/trận. 3 lần gặp gần nhất Independência thắng 1, hoà 2, thua 0, trung bình 2.3 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Independência vs Manauara?

Trận Independência vs Manauara không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Đối đầu theo kèo

Nhìn từ Independência.

1-2-0 T-H-BTB 2.3 bàn

Hỏi đáp kèo Independência vs Manauara

Independência vs Manauara đá lúc mấy giờ?

Independência vs Manauara đã đá lúc 04:00 ngày 22-06 (giờ Việt Nam), Round of 32 D4 Brazil.

Tipster chọn kèo gì trận Independência vs Manauara?

Trận Independência vs Manauara không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuD4 Brazil
Giờ đá04:00 · 22/06/26
VòngRound of 32
Hạng Independência4 · 15 điểm / 10 trận
Hạng Manauara1 · 22 điểm / 10 trận

Tipster lãi nhất ở D4 Brazil

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.