TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng 4 Nauy· Regular Season - 1

IF Ready vs Lokomotiv Oslo

IF ReadyIF ReadyHạng 4 Group A · 42đ
6–1
Kết thúc
HT 2-1
Lokomotiv OsloLokomotiv OsloHạng 9 Group A · 29đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ IF Ready và Lokomotiv Oslo

IF Ready thắng 0/6 trận gần nhất, trung bình 4.2 bàn/trận. Lokomotiv Oslo thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 4.5 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất IF Ready thắng 1, hoà 0, thua 4, trung bình 4.2 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận IF Ready vs Lokomotiv Oslo?

Trận IF Ready vs Lokomotiv Oslo không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Phong độ theo kèo

6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.

Hỏi đáp kèo IF Ready vs Lokomotiv Oslo

IF Ready vs Lokomotiv Oslo đá lúc mấy giờ?

IF Ready vs Lokomotiv Oslo đã đá lúc 20:00 ngày 06-04 (giờ Việt Nam), Regular Season - 1 Hạng 4 Nauy.

Tipster chọn kèo gì trận IF Ready vs Lokomotiv Oslo?

Trận IF Ready vs Lokomotiv Oslo không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuHạng 4 Nauy
Giờ đá20:00 · 06/04/26
VòngRegular Season - 1
Hạng IF Ready4 · 42 điểm / 25 trận
Hạng Lokomotiv Oslo9 · 29 điểm / 25 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng 4 Nauy

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.