IF Brommapojkarna vs Djurgardens IF
IF Brommapojkarna1–1
Kết thúc
HT 0-1
Djurgardens IFDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ IF Brommapojkarna và Djurgardens IF
IF Brommapojkarna thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 3.2 bàn/trận. Djurgardens IF thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 2.5 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất IF Brommapojkarna thắng 1, hoà 0, thua 4, trung bình 1.8 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận IF Brommapojkarna vs Djurgardens IF?
Trận IF Brommapojkarna vs Djurgardens IF không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
IF Brommapojkarna
1-0-5 T-H-BTB 3.2 bàn
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ IF Brommapojkarna.
1-0-4 T-H-BThắng kèo 0/1Tài 0/1TB 1.8 bàn
Hỏi đáp kèo IF Brommapojkarna vs Djurgardens IF
IF Brommapojkarna vs Djurgardens IF đá lúc mấy giờ?
IF Brommapojkarna vs Djurgardens IF đã đá lúc 19:00 ngày 16-01 (giờ Việt Nam), Club Friendly Giao hữu CLB.
Tipster chọn kèo gì trận IF Brommapojkarna vs Djurgardens IF?
Trận IF Brommapojkarna vs Djurgardens IF không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuGiao hữu CLB
Giờ đá19:00 · 16/01/26
VòngClub Friendly
Tipster lãi nhất ở Giao hữu CLB
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.