Husqvarna vs IFK Skövde
HusqvarnaHạng 1 North Gotland · 63đ
IFK SkövdeHạng 3 North Gotland · 47đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · Bet365Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Husqvarna vs IFK Skövde
Husqvarna chấp nửa trái: Husqvarna hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Husqvarna 1.90, IFK Skövde 1.90. Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Thị trường đánh giá Husqvarna vs IFK Skövde thế nào?
Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Husqvarna thắng 49%, hoà 24%, IFK Skövde thắng 28%. Tỷ số thị trường nghiêng về 1-2. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.
Phong độ Husqvarna và IFK Skövde
Husqvarna thắng 4/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/6, 4/6 trận về Tài, trung bình 4.5 bàn/trận. IFK Skövde thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/4, 2/6 trận về Tài, trung bình 2.2 bàn/trận. 4 lần gặp gần nhất Husqvarna thắng 1, hoà 1, thua 2, trung bình 3.2 bàn/trận.
Kèo AI Husqvarna vs IFK Skövde
AI chọn Tài 2.5. Ở mức tự tin này AI thắng 57% trên 628 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Husqvarna vs IFK Skövde?
Trận Husqvarna vs IFK Skövde không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
Bet365 · cập nhật 16:41AI = bên kèo AI đang chọn.
Kèo AI tham khảo
AI ở giải này thắng 62%Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Husqvarna
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Husqvarna.
Hỏi đáp kèo Husqvarna vs IFK Skövde
Husqvarna vs IFK Skövde đá lúc mấy giờ?
Husqvarna vs IFK Skövde đã đá lúc 00:00 ngày 19-09 (giờ Việt Nam), Norra Götaland - 22 Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển, sân Vapenvallen (Huskvarna).
Kèo châu Á Husqvarna vs IFK Skövde chấp bao nhiêu?
Husqvarna chấp nửa trái (Husqvarna -0.5) — giá 1.90 / 1.90 theo Bet365.
Tài xỉu trận Husqvarna vs IFK Skövde là bao nhiêu?
Mốc 2.5 bàn (giá Tài 1.60, Xỉu 2.30). Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
AI chọn kèo nào trận Husqvarna vs IFK Skövde?
AI chọn Tài 2.5. Ở mức tự tin này AI thắng 57% trên 628 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Husqvarna vs IFK Skövde?
Trận Husqvarna vs IFK Skövde không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.