TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
D5 Đức· Hamburg - 13

HEBC vs Sasel

HEBCHEBCHạng 13 Oberliga Hamburg · 38đ
16:45
Chủ Nhật, 25/10/2026
 
SaselSaselHạng 10 Oberliga Hamburg · 50đ

Góc nhìn kèo

Phong độ HEBC và Sasel

HEBC thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 3 bàn/trận. Sasel thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 2.5 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất HEBC thắng 1, hoà 3, thua 1, trung bình 4.6 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận HEBC vs Sasel?

Chưa có tipster nào đăng tip cho trận HEBC vs Sasel.

Tip của từng tipster

Chưa ai tip trận này

Tip đầu tiên hiện ngay đầu trang trận và được tính vào BXH tipster tháng. Kèo khoá lúc đăng, hệ thống tự chấm.

Đăng tip đầu tiên

Kèo phụ: phạt góc & thẻ

Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).

HEBCSasel
Góc của đội2—
Góc của đối thủ17—
Tổng góc / trận19—
Trận ≥ 10 góc1/1—
Thẻ của đội1—
Tổng thẻ / trận1—
Trận ≥ 5 thẻ0/1—

Số trận tính: HEBC 1 · Sasel 0.

Hỏi đáp kèo HEBC vs Sasel

HEBC vs Sasel đá lúc mấy giờ?

HEBC vs Sasel đá lúc 16:45 ngày 25-10 (giờ Việt Nam), Hamburg - 13 D5 Đức.

Tipster chọn kèo gì trận HEBC vs Sasel?

Chưa có tipster nào đăng tip cho trận HEBC vs Sasel.

Thông tin trận

Giải đấuD5 Đức
Giờ đá16:45 · 25/10/26
VòngHamburg - 13
Hạng HEBC13 · 38 điểm / 34 trận
Hạng Sasel10 · 50 điểm / 34 trận

Tipster lãi nhất ở D5 Đức

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.