TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Cúp C3 Châu Âu· 2nd Qualifying Round

HB Torshavn vs Motherwell

HB TorshavnHB Torshavn
0–3
Kết thúc
HT 0-2
MotherwellMotherwell

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · Pinnacle

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo HB Torshavn vs Motherwell

Motherwell chấp 1 trái: Motherwell hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn → hoà kèo (hoàn tiền); thắng cách 2 bàn trở lên → thắng kèo. Giá HB Torshavn 1.88, Motherwell 1.90. Tài xỉu 2.75: đúng 3 bàn Tài thắng nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Phong độ HB Torshavn và Motherwell

HB Torshavn thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 3.8 bàn/trận. Motherwell thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 3.5 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận HB Torshavn vs Motherwell?

Trận HB Torshavn vs Motherwell không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

Pinnacle · cập nhật 21:00
Châu Á
HB Torshavn +11.88
Motherwell -11.90
Tài xỉu
Tài 2.751.96
Xỉu 2.751.83
1X2
HB Torshavn thắng5.46
Hoà4.00
Motherwell thắng1.52

Đối đầu theo kèo

Nhìn từ HB Torshavn.

0-0-1 T-H-BThắng kèo 1/1Tài 0/1TB 2 bàn

Kèo phụ: phạt góc & thẻ

Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).

HB TorshavnMotherwell
Góc của đội—2.7
Góc của đối thủ—1.3
Tổng góc / trận—4
Trận ≥ 10 góc—0/3
Thẻ của đội—2.3
Tổng thẻ / trận—5.3
Trận ≥ 5 thẻ—2/3

Số trận tính: HB Torshavn 0 · Motherwell 3.

Hỏi đáp kèo HB Torshavn vs Motherwell

HB Torshavn vs Motherwell đá lúc mấy giờ?

HB Torshavn vs Motherwell đã đá lúc 00:00 ngày 31-07 (giờ Việt Nam), 2nd Qualifying Round Cúp C3 Châu Âu, sân Torsvollur (Torshavn).

Kèo châu Á HB Torshavn vs Motherwell chấp bao nhiêu?

Motherwell chấp 1 trái (HB Torshavn +1) — giá 1.88 / 1.90 theo Pinnacle.

Tài xỉu trận HB Torshavn vs Motherwell là bao nhiêu?

Mốc 2.75 bàn (giá Tài 1.96, Xỉu 1.83). Tài xỉu 2.75: đúng 3 bàn Tài thắng nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Tipster chọn kèo gì trận HB Torshavn vs Motherwell?

Trận HB Torshavn vs Motherwell không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuCúp C3 Châu Âu
Giờ đá00:00 · 31/07/26
Vòng2nd Qualifying Round
SânTorsvollur, Torshavn

Tipster lãi nhất ở Cúp C3 Châu Âu

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.