TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng 2 Armenia· Regular Season - 22

Hayq vs Noah II

HayqHayqHạng 3 · 68đ
2–0
Kết thúc
HT 2-0
Noah IINoah IIHạng 13 First League · 6đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Hayq và Noah II

Hayq thắng 5/6 trận gần nhất, trung bình 2.7 bàn/trận. Noah II thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 2.7 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Hayq vs Noah II?

Trận Hayq vs Noah II không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Đối đầu theo kèo

Nhìn từ Hayq.

1-0-0 T-H-BTB 2 bàn

Hỏi đáp kèo Hayq vs Noah II

Hayq vs Noah II đá lúc mấy giờ?

Hayq vs Noah II đã đá lúc 19:00 ngày 31-03 (giờ Việt Nam), Regular Season - 22 Hạng 2 Armenia.

Tipster chọn kèo gì trận Hayq vs Noah II?

Trận Hayq vs Noah II không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuHạng 2 Armenia
Giờ đá19:00 · 31/03/26
VòngRegular Season - 22
Hạng Hayq3 · 68 điểm / 30 trận
Hạng Noah II13 · 6 điểm / 9 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng 2 Armenia

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.