Haugesund II vs Stabæk II
Haugesund IIHạng 13 Group D · 25đ3–2
Kết thúc
HT 1-1
Stabæk IIHạng 9 Group D · 34đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Haugesund II và Stabæk II
Haugesund II thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 4.2 bàn/trận. Stabæk II thắng 2/5 trận gần nhất, trung bình 6.2 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Haugesund II vs Stabæk II?
Trận Haugesund II vs Stabæk II không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Haugesund II
1-2-3 T-H-BTB 4.2 bàn
Stabæk II
2-0-3 T-H-BTB 6.2 bàn
Hỏi đáp kèo Haugesund II vs Stabæk II
Haugesund II vs Stabæk II đá lúc mấy giờ?
Haugesund II vs Stabæk II đã đá lúc 18:00 ngày 27-04 (giờ Việt Nam), Regular Season - 4 Hạng 4 Nauy.
Tipster chọn kèo gì trận Haugesund II vs Stabæk II?
Trận Haugesund II vs Stabæk II không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuHạng 4 Nauy
Giờ đá18:00 · 27/04/26
VòngRegular Season - 4
Hạng Haugesund II13 · 25 điểm / 25 trận
Hạng Stabæk II9 · 34 điểm / 25 trận
Tipster lãi nhất ở Hạng 4 Nauy
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.