Hatta SC vs Al-Ittihad Kalba
Hatta SCHạng 13 Premier League · 3đ1–0
Kết thúc
HT 1-0
Al-Ittihad KalbaHạng 11 Premier League · 5đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Hatta SC và Al-Ittihad Kalba
Hatta SC thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 2.5 bàn/trận. Al-Ittihad Kalba thắng 1/4 trận gần nhất, trung bình 3.5 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Hatta SC thắng 2, hoà 1, thua 2, trung bình 2.4 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Hatta SC vs Al-Ittihad Kalba?
Trận Hatta SC vs Al-Ittihad Kalba không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Hatta SC
1-3-2 T-H-BTB 2.5 bàn
Al-Ittihad Kalba
1-1-2 T-H-BTB 3.5 bàn
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Hatta SC.
2-1-2 T-H-BTB 2.4 bàn
Hỏi đáp kèo Hatta SC vs Al-Ittihad Kalba
Hatta SC vs Al-Ittihad Kalba đá lúc mấy giờ?
Hatta SC vs Al-Ittihad Kalba đã đá lúc 00:15 ngày 04-10 (giờ Việt Nam), Regular Season - 3 VĐQG UAE.
Tipster chọn kèo gì trận Hatta SC vs Al-Ittihad Kalba?
Trận Hatta SC vs Al-Ittihad Kalba không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuVĐQG UAE
Giờ đá00:15 · 04/10/19
VòngRegular Season - 3
Hạng Hatta SC13 · 3 điểm / 6 trận
Hạng Al-Ittihad Kalba11 · 5 điểm / 6 trận
Tipster lãi nhất ở VĐQG UAE
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.