TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng 2 Israel· Regular Season - 4

Hapoel Afula vs Maccabi Kabilio Jaffa

Hapoel AfulaHapoel AfulaHạng 6 Liga Leumit · 18đ
0–1
Kết thúc
HT 0-0
Maccabi Kabilio JaffaMaccabi Kabilio JaffaHạng 15 Liga Leumit · 6đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · Bet365

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo Hapoel Afula vs Maccabi Kabilio Jaffa

Hapoel Afula chấp 1/4: Hapoel Afula hoà → thua nửa tiền; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Hapoel Afula 1.98, Maccabi Kabilio Jaffa 1.82. Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Thị trường đánh giá Hapoel Afula vs Maccabi Kabilio Jaffa thế nào?

Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Hapoel Afula thắng 41%, hoà 28%, Maccabi Kabilio Jaffa thắng 31%. Tỷ số thị trường nghiêng về 1-2. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.

Phong độ Hapoel Afula và Maccabi Kabilio Jaffa

Hapoel Afula thắng 5/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/3, 1/3 trận về Tài, trung bình 3.3 bàn/trận. Maccabi Kabilio Jaffa thắng 2/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 0/3, 2/3 trận về Tài, trung bình 4.7 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Hapoel Afula thắng 1, hoà 1, thua 3, trung bình 3.8 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Hapoel Afula vs Maccabi Kabilio Jaffa?

Trận Hapoel Afula vs Maccabi Kabilio Jaffa không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

Bet365 · cập nhật 17:22
Châu Á
Hapoel Afula -0.251.98
Maccabi Kabilio Jaffa +0.251.82
Tài xỉu
Tài 2.501.80
Xỉu 2.502.00
1X2
Hapoel Afula thắng2.20
Hoà3.25
Maccabi Kabilio Jaffa thắng2.88

Hỏi đáp kèo Hapoel Afula vs Maccabi Kabilio Jaffa

Hapoel Afula vs Maccabi Kabilio Jaffa đá lúc mấy giờ?

Hapoel Afula vs Maccabi Kabilio Jaffa đã đá lúc 23:00 ngày 06-09 (giờ Việt Nam), Regular Season - 4 Hạng 2 Israel.

Kèo châu Á Hapoel Afula vs Maccabi Kabilio Jaffa chấp bao nhiêu?

Hapoel Afula chấp 1/4 (Hapoel Afula -0.25) — giá 1.98 / 1.82 theo Bet365.

Tài xỉu trận Hapoel Afula vs Maccabi Kabilio Jaffa là bao nhiêu?

Mốc 2.5 bàn (giá Tài 1.80, Xỉu 2.00). Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Tipster chọn kèo gì trận Hapoel Afula vs Maccabi Kabilio Jaffa?

Trận Hapoel Afula vs Maccabi Kabilio Jaffa không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuHạng 2 Israel
Giờ đá23:00 · 06/09/26
VòngRegular Season - 4
Hạng Hapoel Afula6 · 18 điểm / 10 trận
Hạng Maccabi Kabilio Jaffa15 · 6 điểm / 10 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng 2 Israel

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.