Haka vs JIPPO
HakaHạng 3 Ykkosliiga: Regular season · 47đ2–1
Kết thúc
HT 0-1
JIPPOHạng 4 Ykkosliiga: Regular season · 47đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Haka và JIPPO
Haka thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 3.2 bàn/trận. JIPPO thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 1.7 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Haka thắng 3, hoà 1, thua 1, trung bình 3 bàn/trận (2/2 trận Tài).
Tipster chọn kèo gì trận Haka vs JIPPO?
Trận Haka vs JIPPO không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Haka
2-2-2 T-H-BTB 3.2 bàn
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Haka.
3-1-1 T-H-BThắng kèo 1/2Tài 2/2TB 3 bàn
Hỏi đáp kèo Haka vs JIPPO
Haka vs JIPPO đá lúc mấy giờ?
Haka vs JIPPO đã đá lúc 22:30 ngày 29-05 (giờ Việt Nam), Group Stage Cúp Hạng nhất Phần Lan.
Tipster chọn kèo gì trận Haka vs JIPPO?
Trận Haka vs JIPPO không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuCúp Hạng nhất Phần Lan
Giờ đá22:30 · 29/05/26
VòngGroup Stage
Hạng Haka3 · 47 điểm / 27 trận
Hạng JIPPO4 · 47 điểm / 27 trận
Tipster lãi nhất ở Cúp Hạng nhất Phần Lan
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.