TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng 2 Hungary· Regular Season - 1

Gyirmot SE vs Csakvar

Gyirmot SEGyirmot SEHạng 4 NB II · 19đ
3–1
Kết thúc
HT 1-1
CsakvarCsakvarHạng 16 NB II · 4đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · Bet365

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo Gyirmot SE vs Csakvar

Csakvar chấp 1/4: Csakvar hoà → thua nửa tiền; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Gyirmot SE 1.90, Csakvar 1.90. Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Phong độ Gyirmot SE và Csakvar

Gyirmot SE thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 3.3 bàn/trận. Csakvar thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 1.2 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Gyirmot SE thắng 3, hoà 0, thua 2, trung bình 2.2 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Gyirmot SE vs Csakvar?

Trận Gyirmot SE vs Csakvar không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

Bet365 · cập nhật 21:00
Châu Á
Gyirmot SE +0.251.90
Csakvar -0.251.90
Tài xỉu
Tài 2.501.90
Xỉu 2.501.90
1X2
Gyirmot SE thắng2.20
Hoà3.40
Csakvar thắng2.70

Phong độ theo kèo

6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.

Hỏi đáp kèo Gyirmot SE vs Csakvar

Gyirmot SE vs Csakvar đá lúc mấy giờ?

Gyirmot SE vs Csakvar đã đá lúc 00:00 ngày 27-07 (giờ Việt Nam), Regular Season - 1 Hạng 2 Hungary, sân Alcufer Stadion (Gyor).

Kèo châu Á Gyirmot SE vs Csakvar chấp bao nhiêu?

Csakvar chấp 1/4 (Gyirmot SE +0.25) — giá 1.90 / 1.90 theo Bet365.

Tài xỉu trận Gyirmot SE vs Csakvar là bao nhiêu?

Mốc 2.5 bàn (giá Tài 1.90, Xỉu 1.90). Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Tipster chọn kèo gì trận Gyirmot SE vs Csakvar?

Trận Gyirmot SE vs Csakvar không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuHạng 2 Hungary
Giờ đá00:00 · 27/07/26
VòngRegular Season - 1
SânAlcufer Stadion, Gyor
Hạng Gyirmot SE4 · 19 điểm / 10 trận
Hạng Csakvar16 · 4 điểm / 10 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng 2 Hungary

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Gyirmot SE 3-1 Csakvar — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn