Guiseley AFC vs Harrogate Town
Guiseley AFC1–2
Kết thúc
HT 0-1
Harrogate TownDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Guiseley AFC và Harrogate Town
Guiseley AFC thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 1.8 bàn/trận. Harrogate Town thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 1.3 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Guiseley AFC vs Harrogate Town?
Trận Guiseley AFC vs Harrogate Town không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Guiseley AFC
2-2-2 T-H-BTB 1.8 bàn
Kèo phụ: phạt góc & thẻ
Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).
| Guiseley AFC | Harrogate Town | |
|---|---|---|
| Góc của đội | — | 1 |
| Góc của đối thủ | — | 5 |
| Tổng góc / trận | — | 6 |
| Trận ≥ 10 góc | — | 0/1 |
| Thẻ của đội | — | 1 |
| Tổng thẻ / trận | — | 1 |
| Trận ≥ 5 thẻ | — | 0/1 |
Số trận tính: Guiseley AFC 0 · Harrogate Town 1.
Hỏi đáp kèo Guiseley AFC vs Harrogate Town
Guiseley AFC vs Harrogate Town đá lúc mấy giờ?
Guiseley AFC vs Harrogate Town đã đá lúc 21:00 ngày 11-07 (giờ Việt Nam), Club Friendlies Giao hữu CLB.
Tipster chọn kèo gì trận Guiseley AFC vs Harrogate Town?
Trận Guiseley AFC vs Harrogate Town không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuGiao hữu CLB
Giờ đá21:00 · 11/07/26
VòngClub Friendlies
Tipster lãi nhất ở Giao hữu CLB
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.