TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Cúp C2 Châu Á· Group Stage - 1

Gol Gohar vs Al-Jazira

Gol GoharGol GoharHạng 4 Group B · 1đ
0–0
Kết thúc
HT 0-0
Al-JaziraAl-JaziraHạng 1 Group B · 4đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Biến động kèo Gol Gohar vs Al-Jazira

Kèo châu Á mở cửa Al-Jazira chấp 3/4, hiện đồng banh: kèo nhích về phía Gol Gohar — thị trường đang nghiêng về Gol Gohar. Mốc tài xỉu giảm từ 2.5 xuống 0.5 — thị trường chờ ít bàn hơn lúc mở cửa. Theo Live (API-Football), kèo đã đổi 343 lần kể từ lúc mở cửa.

Phong độ Gol Gohar và Al-Jazira

Gol Gohar thắng 2/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 1/3, 2/4 trận về Tài, trung bình 2.2 bàn/trận. Al-Jazira thắng 4/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 4/6, 2/5 trận về Tài, trung bình 3 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Gol Gohar vs Al-Jazira?

Trận Gol Gohar vs Al-Jazira không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo phụ: phạt góc & thẻ

Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).

Gol GoharAl-Jazira
Góc của đội—2.3
Góc của đối thủ—0.7
Tổng góc / trận—3
Trận ≥ 10 góc—0/3
Thẻ của đội—0.3
Tổng thẻ / trận—1.7
Trận ≥ 5 thẻ—0/3

Số trận tính: Gol Gohar 0 · Al-Jazira 3.

Hỏi đáp kèo Gol Gohar vs Al-Jazira

Gol Gohar vs Al-Jazira đá lúc mấy giờ?

Gol Gohar vs Al-Jazira đã đá lúc 20:45 ngày 15-09 (giờ Việt Nam), Group Stage - 1 Cúp C2 Châu Á, sân Gol Gohar Sport Complex (Sirjan).

Kèo Gol Gohar vs Al-Jazira biến động thế nào?

Kèo châu Á mở cửa Al-Jazira chấp 3/4, hiện đồng banh: kèo nhích về phía Gol Gohar — thị trường đang nghiêng về Gol Gohar. Mốc tài xỉu giảm từ 2.5 xuống 0.5 — thị trường chờ ít bàn hơn lúc mở cửa.

Tipster chọn kèo gì trận Gol Gohar vs Al-Jazira?

Trận Gol Gohar vs Al-Jazira không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuCúp C2 Châu Á
Giờ đá20:45 · 15/09/26
VòngGroup Stage - 1
SânGol Gohar Sport Complex, Sirjan
Hạng Gol Gohar4 · 1 điểm / 2 trận
Hạng Al-Jazira1 · 4 điểm / 2 trận

Tipster lãi nhất ở Cúp C2 Châu Á

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.