TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng 2 Hà Lan· Regular Season - 19

GO Ahead Eagles vs FC OSS

GO Ahead EaglesGO Ahead Eagles
1–0
Kết thúc
HT 0-0
FC OSSFC OSSHạng 14 Eerste Divisie: Regular season · 12đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ GO Ahead Eagles và FC OSS

GO Ahead Eagles thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 1.8 bàn/trận. FC OSS thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 2 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất GO Ahead Eagles thắng 3, hoà 0, thua 2, trung bình 2.8 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận GO Ahead Eagles vs FC OSS?

Trận GO Ahead Eagles vs FC OSS không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo GO Ahead Eagles vs FC OSS

GO Ahead Eagles vs FC OSS đá lúc mấy giờ?

GO Ahead Eagles vs FC OSS đã đá lúc 02:15 ngày 11-01 (giờ Việt Nam), Regular Season - 19 Hạng 2 Hà Lan.

Tipster chọn kèo gì trận GO Ahead Eagles vs FC OSS?

Trận GO Ahead Eagles vs FC OSS không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuHạng 2 Hà Lan
Giờ đá02:15 · 11/01/21
VòngRegular Season - 19
Hạng FC OSS14 · 12 điểm / 11 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng 2 Hà Lan

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips GO Ahead Eagles 1-0 FC OSS — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn