TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG

Gimnasia M. vs Instituto Cordoba

Gimnasia M.Gimnasia M.Hạng 1 Group 2 · 63đ
2–1
Kết thúc
HT 0-0
Instituto CordobaInstituto Cordoba

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Gimnasia M. và Instituto Cordoba

Gimnasia M. thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 1.8 bàn/trận. Instituto Cordoba thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 2.5 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Gimnasia M. thắng 2, hoà 1, thua 2, trung bình 1.6 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Gimnasia M. vs Instituto Cordoba?

Trận Gimnasia M. vs Instituto Cordoba không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Gimnasia M. vs Instituto Cordoba

Gimnasia M. vs Instituto Cordoba đá lúc mấy giờ?

Gimnasia M. vs Instituto Cordoba đã đá lúc 03:30 ngày 18-11 (giờ Việt Nam), Group A - 13 Hạng nhất Argentina.

Tipster chọn kèo gì trận Gimnasia M. vs Instituto Cordoba?

Trận Gimnasia M. vs Instituto Cordoba không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuHạng nhất Argentina
Giờ đá03:30 · 18/11/19
VòngGroup A - 13
Hạng Gimnasia M.1 · 63 điểm / 34 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng nhất Argentina

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Gimnasia M. 2-1 Instituto Cordoba — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn