TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
D4 Brazil· Regular Season - 10

GAS vs Manaus FC

GASGASHạng 6 Group 1 · 5đ
3–1
Kết thúc
HT 3-1
Manaus FCManaus FCHạng 5 Group 1 · 10đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ GAS và Manaus FC

GAS thắng 0/6 trận gần nhất, trung bình 3 bàn/trận. Manaus FC thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 2 bàn/trận. 3 lần gặp gần nhất GAS thắng 1, hoà 0, thua 2, trung bình 2.3 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận GAS vs Manaus FC?

Trận GAS vs Manaus FC không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Đối đầu theo kèo

Nhìn từ GAS.

1-0-2 T-H-BTB 2.3 bàn

Hỏi đáp kèo GAS vs Manaus FC

GAS vs Manaus FC đá lúc mấy giờ?

GAS vs Manaus FC đã đá lúc 02:00 ngày 15-06 (giờ Việt Nam), Regular Season - 10 D4 Brazil.

Tipster chọn kèo gì trận GAS vs Manaus FC?

Trận GAS vs Manaus FC không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuD4 Brazil
Giờ đá02:00 · 15/06/26
VòngRegular Season - 10
Hạng GAS6 · 5 điểm / 10 trận
Hạng Manaus FC5 · 10 điểm / 10 trận

Tipster lãi nhất ở D4 Brazil

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips GAS 3-1 Manaus FC — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn