TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG

Fulham U18 vs Birmingham City U18

Fulham U18Fulham U18Hạng 2 South · 18đ
4–2
Kết thúc
HT 1-1
Bù giờ H2 +4'
Birmingham City U18Birmingham City U18Hạng 16 South · 3đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Fulham U18 và Birmingham City U18

Fulham U18 thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 6.3 bàn/trận. Birmingham City U18 thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 4.7 bàn/trận. 4 lần gặp gần nhất Fulham U18 thắng 2, hoà 0, thua 2, trung bình 4.5 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Fulham U18 vs Birmingham City U18?

Trận Fulham U18 vs Birmingham City U18 không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Fulham U18 vs Birmingham City U18

Fulham U18 vs Birmingham City U18 đá lúc mấy giờ?

Fulham U18 vs Birmingham City U18 đã đá lúc 18:00 ngày 17-10 (giờ Việt Nam), South U18 Premier League - South.

Tipster chọn kèo gì trận Fulham U18 vs Birmingham City U18?

Trận Fulham U18 vs Birmingham City U18 không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuU18 Premier League - South
Giờ đá18:00 · 17/10/26
VòngSouth
Hạng Fulham U182 · 18 điểm / 8 trận
Hạng Birmingham City U1816 · 3 điểm / 8 trận

Tipster lãi nhất ở U18 Premier League - South

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Fulham U18 4-2 Birmingham City U18 — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn