Fujieda MYFC vs Sagamihara
Fujieda MYFC1–1
Kết thúc
HT 0-0
SagamiharaHạng 8 J3 League · 22đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Fujieda MYFC và Sagamihara
Fujieda MYFC thắng 1/5 trận gần nhất, trung bình 3.2 bàn/trận. Sagamihara thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 1.8 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Fujieda MYFC thắng 2, hoà 2, thua 1, trung bình 2.6 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Fujieda MYFC vs Sagamihara?
Trận Fujieda MYFC vs Sagamihara không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
5 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Fujieda MYFC
1-0-4 T-H-BTB 3.2 bàn
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Fujieda MYFC.
2-2-1 T-H-BTB 2.6 bàn
Hỏi đáp kèo Fujieda MYFC vs Sagamihara
Fujieda MYFC vs Sagamihara đá lúc mấy giờ?
Fujieda MYFC vs Sagamihara đã đá lúc 11:00 ngày 22-10 (giờ Việt Nam), Regular Season - 28 Hạng 3 Nhật Bản.
Tipster chọn kèo gì trận Fujieda MYFC vs Sagamihara?
Trận Fujieda MYFC vs Sagamihara không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuHạng 3 Nhật Bản
Giờ đá11:00 · 22/10/17
VòngRegular Season - 28
Hạng Sagamihara8 · 22 điểm / 13 trận
Tipster lãi nhất ở Hạng 3 Nhật Bản
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.