TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Giao hữu CLB· Club Friendlies

FSV Zwickau vs Ústí nad Labem

FSV ZwickauFSV Zwickau
6–3
Kết thúc
HT 3-2
Ústí nad LabemÚstí nad Labem

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ FSV Zwickau và Ústí nad Labem

FSV Zwickau thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 3 bàn/trận. Ústí nad Labem thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 2.8 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận FSV Zwickau vs Ústí nad Labem?

Trận FSV Zwickau vs Ústí nad Labem không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Đối đầu theo kèo

Nhìn từ FSV Zwickau.

0-1-0 T-H-BTB 2 bàn

Hỏi đáp kèo FSV Zwickau vs Ústí nad Labem

FSV Zwickau vs Ústí nad Labem đá lúc mấy giờ?

FSV Zwickau vs Ústí nad Labem đã đá lúc 19:00 ngày 11-07 (giờ Việt Nam), Club Friendlies Giao hữu CLB.

Tipster chọn kèo gì trận FSV Zwickau vs Ústí nad Labem?

Trận FSV Zwickau vs Ústí nad Labem không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuGiao hữu CLB
Giờ đá19:00 · 11/07/26
VòngClub Friendlies

Tipster lãi nhất ở Giao hữu CLB

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.