TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng 3 Đức· Regular Season - 4

Fortuna Köln vs Fortuna Düsseldorf

Fortuna KölnFortuna KölnHạng 19 3 Liga · 10đ
0–0
Kết thúc
HT 0-0
Fortuna DüsseldorfFortuna DüsseldorfHạng 10 3 Liga · 14đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · Pinnacle

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo Fortuna Köln vs Fortuna Düsseldorf

Fortuna Düsseldorf chấp 1/4: Fortuna Düsseldorf hoà → thua nửa tiền; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Fortuna Köln 1.90, Fortuna Düsseldorf 1.95. Tài xỉu 2.75: đúng 3 bàn Tài thắng nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Thị trường đánh giá Fortuna Köln vs Fortuna Düsseldorf thế nào?

Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Fortuna Köln thắng 31%, hoà 26%, Fortuna Düsseldorf thắng 43%. Tỷ số thị trường nghiêng về 1-0. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.

Phong độ Fortuna Köln và Fortuna Düsseldorf

Fortuna Köln thắng 4/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 4/5, 0/4 trận về Tài, trung bình 1.8 bàn/trận. Fortuna Düsseldorf thắng 2/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/6, 2/6 trận về Tài, trung bình 2.8 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Fortuna Köln vs Fortuna Düsseldorf?

Trận Fortuna Köln vs Fortuna Düsseldorf không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

Pinnacle · cập nhật 19:40
Châu Á
Fortuna Köln +0.251.90
Fortuna Düsseldorf -0.251.95
Tài xỉu
Tài 2.751.99
Xỉu 2.751.85
1X2
Fortuna Köln thắng3.05
Hoà3.64
Fortuna Düsseldorf thắng2.23

Kèo phụ: phạt góc & thẻ

Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).

Fortuna KölnFortuna Düsseldorf
Góc của đội11.5
Góc của đối thủ55
Tổng góc / trận66.5
Trận ≥ 10 góc0/11/2
Thẻ của đội22
Tổng thẻ / trận34
Trận ≥ 5 thẻ0/11/2

Số trận tính: Fortuna Köln 1 · Fortuna Düsseldorf 2.

Thống kê trận đấu

4Phạt góc6
1Thẻ vàng1
0Thẻ đỏ0
35Kiểm soát bóng (%)65
1Sút trúng đích3
3Tổng cú sút7

Hỏi đáp kèo Fortuna Köln vs Fortuna Düsseldorf

Fortuna Köln vs Fortuna Düsseldorf đá lúc mấy giờ?

Fortuna Köln vs Fortuna Düsseldorf đã đá lúc 00:30 ngày 07-09 (giờ Việt Nam), Regular Season - 4 Hạng 3 Đức.

Kèo châu Á Fortuna Köln vs Fortuna Düsseldorf chấp bao nhiêu?

Fortuna Düsseldorf chấp 1/4 (Fortuna Köln +0.25) — giá 1.90 / 1.95 theo Pinnacle.

Tài xỉu trận Fortuna Köln vs Fortuna Düsseldorf là bao nhiêu?

Mốc 2.75 bàn (giá Tài 1.99, Xỉu 1.85). Tài xỉu 2.75: đúng 3 bàn Tài thắng nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Tipster chọn kèo gì trận Fortuna Köln vs Fortuna Düsseldorf?

Trận Fortuna Köln vs Fortuna Düsseldorf không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuHạng 3 Đức
Giờ đá00:30 · 07/09/26
VòngRegular Season - 4
Hạng Fortuna Köln19 · 10 điểm / 10 trận
Hạng Fortuna Düsseldorf10 · 14 điểm / 10 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng 3 Đức

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.