Fløya vs Skjervøy
FløyaHạng 2 Group E · 48đ4–1
Kết thúc
HT 2-1
SkjervøyHạng 12 Group E · 27đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Fløya và Skjervøy
Fløya thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 4.2 bàn/trận. Skjervøy thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 4.2 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Fløya thắng 4, hoà 0, thua 1, trung bình 4.4 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Fløya vs Skjervøy?
Trận Fløya vs Skjervøy không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Fløya
2-2-2 T-H-BTB 4.2 bàn
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Fløya.
4-0-1 T-H-BThắng kèo 1/1TB 4.4 bàn
Hỏi đáp kèo Fløya vs Skjervøy
Fløya vs Skjervøy đá lúc mấy giờ?
Fløya vs Skjervøy đã đá lúc 21:00 ngày 25-04 (giờ Việt Nam), Regular Season - 4 Hạng 4 Nauy.
Tipster chọn kèo gì trận Fløya vs Skjervøy?
Trận Fløya vs Skjervøy không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuHạng 4 Nauy
Giờ đá21:00 · 25/04/26
VòngRegular Season - 4
Hạng Fløya2 · 48 điểm / 24 trận
Hạng Skjervøy12 · 27 điểm / 24 trận
Tipster lãi nhất ở Hạng 4 Nauy
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.