TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
VĐQG Serbia· Relegation Round - 1

FK Spartak Zdrepceva KRV vs Metalac GM

FK Spartak Zdrepceva KRVFK Spartak Zdrepceva KRVHạng 7 Superliga , Relegation Round · 21đ
3–1
Kết thúc
HT 1-1
Metalac GMMetalac GM

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ FK Spartak Zdrepceva KRV và Metalac GM

FK Spartak Zdrepceva KRV thắng 1/4 trận gần nhất, trung bình 1.8 bàn/trận. Metalac GM thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 1.2 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất FK Spartak Zdrepceva KRV thắng 2, hoà 1, thua 2, trung bình 3 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận FK Spartak Zdrepceva KRV vs Metalac GM?

Trận FK Spartak Zdrepceva KRV vs Metalac GM không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Phong độ theo kèo

4 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.

Hỏi đáp kèo FK Spartak Zdrepceva KRV vs Metalac GM

FK Spartak Zdrepceva KRV vs Metalac GM đá lúc mấy giờ?

FK Spartak Zdrepceva KRV vs Metalac GM đã đá lúc 22:00 ngày 18-04 (giờ Việt Nam), Relegation Round - 1 VĐQG Serbia.

Tipster chọn kèo gì trận FK Spartak Zdrepceva KRV vs Metalac GM?

Trận FK Spartak Zdrepceva KRV vs Metalac GM không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuVĐQG Serbia
Giờ đá22:00 · 18/04/17
VòngRelegation Round - 1
Hạng FK Spartak Zdrepceva KRV7 · 21 điểm / 37 trận

Tipster lãi nhất ở VĐQG Serbia

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.