FK Sokol Saratov vs Alaniya Vladikavkaz
FK Sokol SaratovHạng 9 FNL 2 Division A: Division A Gold · 10đ
Alaniya VladikavkazHạng 4 FNL 2 Division A: Division A Gold · 18đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · 1xBetĐang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo FK Sokol Saratov vs Alaniya Vladikavkaz
Đồng banh: đội nào thắng thì thắng kèo, hoà thì hoàn tiền. Giá FK Sokol Saratov 1.79, Alaniya Vladikavkaz 1.89. Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Phong độ FK Sokol Saratov và Alaniya Vladikavkaz
FK Sokol Saratov thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 2.2 bàn/trận. Alaniya Vladikavkaz thắng 1/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/3, 2/3 trận về Tài, trung bình 3.3 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất FK Sokol Saratov thắng 0, hoà 2, thua 3, trung bình 1.2 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận FK Sokol Saratov vs Alaniya Vladikavkaz?
Trận FK Sokol Saratov vs Alaniya Vladikavkaz không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
1xBet · cập nhật 20:25Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
FK Sokol Saratov
Alaniya Vladikavkaz
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ FK Sokol Saratov.
Hỏi đáp kèo FK Sokol Saratov vs Alaniya Vladikavkaz
FK Sokol Saratov vs Alaniya Vladikavkaz đá lúc mấy giờ?
FK Sokol Saratov vs Alaniya Vladikavkaz đã đá lúc 21:00 ngày 08-08 (giờ Việt Nam), Fall Season Gold - 4 Second League A - Fall Season Gold, sân Stadion Lokomotiv (Saratov).
Kèo châu Á FK Sokol Saratov vs Alaniya Vladikavkaz chấp bao nhiêu?
Đồng banh — hai đội ngang nhau, hoà thì hoàn tiền.
Tài xỉu trận FK Sokol Saratov vs Alaniya Vladikavkaz là bao nhiêu?
Mốc 2.5 bàn (giá Tài 1.85, Xỉu 1.85). Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Tipster chọn kèo gì trận FK Sokol Saratov vs Alaniya Vladikavkaz?
Trận FK Sokol Saratov vs Alaniya Vladikavkaz không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở Second League A - Fall Season Gold
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.