Ferroviária vs Maringá
FerroviáriaHạng 3 First stage · 30đ
MaringáHạng 4 First stage · 30đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · PinnacleĐang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Ferroviária vs Maringá
Ferroviária chấp nửa trái: Ferroviária hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Ferroviária 1.99, Maringá 1.80. Tài xỉu 2.25: đúng 2 bàn Tài thua nửa, từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Thị trường đánh giá Ferroviária vs Maringá thế nào?
Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Ferroviária thắng 46%, hoà 29%, Maringá thắng 24%. Tỷ số thị trường nghiêng về 1-1. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.
Phong độ Ferroviária và Maringá
Ferroviária thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 4/5, 1/6 trận về Tài, trung bình 2.2 bàn/trận. Maringá thắng 2/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/5, 0/5 trận về Tài, trung bình 1.5 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Ferroviária thắng 0, hoà 2, thua 3, trung bình 2.2 bàn/trận.
Kèo AI Ferroviária vs Maringá
AI chọn Maringá +0.5 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.872 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Ferroviária vs Maringá?
Trận Ferroviária vs Maringá không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
Pinnacle · cập nhật 19:02AI = bên kèo AI đang chọn.
Kèo AI tham khảo
AI ở giải này thắng 50% · ROI +80.0%Mức tự tin 53% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.
AI đổi kèo 2 lần trước giờ đá — xem lịch sử
- 03:00 21-10Xỉu 2.5@1.57· tự tin 59%· tới 11:30 23-10
- 11:45 23-10Ferroviária -0.25@1.64· tự tin 55%· tới 07:15 24-10
- 07:30 24-10Maringá +0.5@1.82 → @1.80· tự tin 52% → 53%chốt — được chấm
Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Ferroviária
Maringá
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Ferroviária.
Hỏi đáp kèo Ferroviária vs Maringá
Ferroviária vs Maringá đá lúc mấy giờ?
Ferroviária vs Maringá đã đá lúc 03:00 ngày 25-10 (giờ Việt Nam), Final Hạng 3 Brasileiro, sân Arena Fonte Luminosa (Araraquara).
Kèo châu Á Ferroviária vs Maringá chấp bao nhiêu?
Ferroviária chấp nửa trái (Ferroviária -0.5) — giá 1.99 / 1.80 theo Pinnacle.
Tài xỉu trận Ferroviária vs Maringá là bao nhiêu?
Mốc 2.25 bàn (giá Tài 1.96, Xỉu 1.83). Tài xỉu 2.25: đúng 2 bàn Tài thua nửa, từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
AI chọn kèo nào trận Ferroviária vs Maringá?
AI chọn Maringá +0.5 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.872 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Ferroviária vs Maringá?
Trận Ferroviária vs Maringá không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở Hạng 3 Brasileiro
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.