TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng 2 Nhật Bản· Regular Season - 26

FC Ryukyu vs Thespakusatsu Gunma

FC RyukyuFC Ryukyu
0–1
Kết thúc
HT 0-0
Thespakusatsu GunmaThespakusatsu Gunma

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ FC Ryukyu và Thespakusatsu Gunma

FC Ryukyu thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 3 bàn/trận. Thespakusatsu Gunma thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 2.3 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất FC Ryukyu thắng 1, hoà 2, thua 2, trung bình 1.8 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận FC Ryukyu vs Thespakusatsu Gunma?

Trận FC Ryukyu vs Thespakusatsu Gunma không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo FC Ryukyu vs Thespakusatsu Gunma

FC Ryukyu vs Thespakusatsu Gunma đá lúc mấy giờ?

FC Ryukyu vs Thespakusatsu Gunma đã đá lúc 17:00 ngày 14-10 (giờ Việt Nam), Regular Season - 26 Hạng 2 Nhật Bản.

Tipster chọn kèo gì trận FC Ryukyu vs Thespakusatsu Gunma?

Trận FC Ryukyu vs Thespakusatsu Gunma không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuHạng 2 Nhật Bản
Giờ đá17:00 · 14/10/20
VòngRegular Season - 26

Tipster lãi nhất ở Hạng 2 Nhật Bản

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.