TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
VĐQG Luxembourg· Regular Season - 17

FC Differdange 03 vs UN Kaerjeng 97

FC Differdange 03FC Differdange 03Hạng 2 BGL League · 27đ
5–0
Kết thúc
HT 1-0
UN Kaerjeng 97UN Kaerjeng 97Hạng 4 BGL League · 21đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ FC Differdange 03 và UN Kaerjeng 97

UN Kaerjeng 97 thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 3.3 bàn/trận. FC Differdange 03 đứng hạng 2 BGL League với 27 điểm sau 10 trận, 5 trận gần nhất: T T T T T. 5 lần gặp gần nhất FC Differdange 03 thắng 4, hoà 1, thua 0, trung bình 3.4 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận FC Differdange 03 vs UN Kaerjeng 97?

Trận FC Differdange 03 vs UN Kaerjeng 97 không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Phong độ theo kèo

1 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.

Hỏi đáp kèo FC Differdange 03 vs UN Kaerjeng 97

FC Differdange 03 vs UN Kaerjeng 97 đá lúc mấy giờ?

FC Differdange 03 vs UN Kaerjeng 97 đã đá lúc 22:00 ngày 15-03 (giờ Việt Nam), Regular Season - 17 VĐQG Luxembourg.

Tipster chọn kèo gì trận FC Differdange 03 vs UN Kaerjeng 97?

Trận FC Differdange 03 vs UN Kaerjeng 97 không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuVĐQG Luxembourg
Giờ đá22:00 · 15/03/15
VòngRegular Season - 17
Hạng FC Differdange 032 · 27 điểm / 10 trận
Hạng UN Kaerjeng 974 · 21 điểm / 10 trận

Tipster lãi nhất ở VĐQG Luxembourg

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.