FC Bacau vs Dumbrăviţa
FC BacauHạng 9 Liga II · 18đ
DumbrăviţaHạng 22 Liga II · 3đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · Bet365Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo FC Bacau vs Dumbrăviţa
FC Bacau chấp 1 trái: FC Bacau hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn → hoà kèo (hoàn tiền); thắng cách 2 bàn trở lên → thắng kèo. Giá FC Bacau 1.85, Dumbrăviţa 1.95. Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Thị trường đánh giá FC Bacau vs Dumbrăviţa thế nào?
Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): FC Bacau thắng 60%, hoà 22%, Dumbrăviţa thắng 18%. Tỷ số thị trường nghiêng về 1-0. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.
Phong độ FC Bacau và Dumbrăviţa
FC Bacau thắng 3/6 trận gần nhất, 2/3 trận về Tài, trung bình 2.7 bàn/trận. Dumbrăviţa thắng 0/6 trận gần nhất, trung bình 1.7 bàn/trận. 2 lần gặp gần nhất FC Bacau thắng 2, hoà 0, thua 0, trung bình 1 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận FC Bacau vs Dumbrăviţa?
Trận FC Bacau vs Dumbrăviţa không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
Bet365 · cập nhật 15:00Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
FC Bacau
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ FC Bacau.
Hỏi đáp kèo FC Bacau vs Dumbrăviţa
FC Bacau vs Dumbrăviţa đá lúc mấy giờ?
FC Bacau vs Dumbrăviţa đã đá lúc 15:00 ngày 06-09 (giờ Việt Nam), Regular Season - 6 Hạng 2 Romania, sân Baza Sportiva FC Bacau.
Kèo châu Á FC Bacau vs Dumbrăviţa chấp bao nhiêu?
FC Bacau chấp 1 trái (FC Bacau -1) — giá 1.85 / 1.95 theo Bet365.
Tài xỉu trận FC Bacau vs Dumbrăviţa là bao nhiêu?
Mốc 2.5 bàn (giá Tài 2.00, Xỉu 1.80). Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Tipster chọn kèo gì trận FC Bacau vs Dumbrăviţa?
Trận FC Bacau vs Dumbrăviţa không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở Hạng 2 Romania
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.