Famalicão U23 vs Estoril U23
Famalicão U230–1
Kết thúc
HT 0-0
Estoril U23Diễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Famalicão U23 và Estoril U23
Famalicão U23 thắng 2/3 trận gần nhất, trung bình 2.3 bàn/trận. Estoril U23 thắng 1/3 trận gần nhất, trung bình 1.3 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Famalicão U23 thắng 2, hoà 1, thua 2, trung bình 2.8 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Famalicão U23 vs Estoril U23?
Trận Famalicão U23 vs Estoril U23 không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
3 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Famalicão U23
2-0-1 T-H-BTB 2.3 bàn
Estoril U23
1-0-2 T-H-BTB 1.3 bàn
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Famalicão U23.
2-1-2 T-H-BThắng kèo 0/1Tài 1/1TB 2.8 bàn
Hỏi đáp kèo Famalicão U23 vs Estoril U23
Famalicão U23 vs Estoril U23 đá lúc mấy giờ?
Famalicão U23 vs Estoril U23 đã đá lúc 17:30 ngày 27-04 (giờ Việt Nam), Semi-finals Taça Revelação U23.
Tipster chọn kèo gì trận Famalicão U23 vs Estoril U23?
Trận Famalicão U23 vs Estoril U23 không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuTaça Revelação U23
Giờ đá17:30 · 27/04/21
VòngSemi-finals
Tipster lãi nhất ở Taça Revelação U23
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.