Esperança d'Andorra vs FC Santa Coloma
Esperança d'AndorraHạng 6 Primera Division · 5đ
FC Santa ColomaHạng 1 Primera Division · 15đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · 1xBetĐang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Esperança d'Andorra vs FC Santa Coloma
FC Santa Coloma chấp 2 trái rưỡi: FC Santa Coloma hoà hoặc thắng cách tối đa 2 bàn → thua kèo; thắng cách 3 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Esperança d'Andorra 1.79, FC Santa Coloma 1.87. Tài xỉu 3.25: đúng 3 bàn Tài thua nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Thị trường đánh giá Esperança d'Andorra vs FC Santa Coloma thế nào?
Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Esperança d'Andorra thắng 3%, hoà 11%, FC Santa Coloma thắng 85%. Tỷ số thị trường nghiêng về 0-2. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.
Phong độ Esperança d'Andorra và FC Santa Coloma
Esperança d'Andorra thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/3, 2/3 trận về Tài, trung bình 3.2 bàn/trận. FC Santa Coloma thắng 4/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/4, 4/4 trận về Tài, trung bình 5 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Esperança d'Andorra thắng 0, hoà 1, thua 4, trung bình 3 bàn/trận.
Kèo AI Esperança d'Andorra vs FC Santa Coloma
AI chọn Esperança d'Andorra +2.5 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.872 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Esperança d'Andorra vs FC Santa Coloma?
Trận Esperança d'Andorra vs FC Santa Coloma không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
1xBet · cập nhật 19:02AI = bên kèo AI đang chọn.
Kèo AI tham khảo
Mức tự tin 51% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.
AI đổi kèo 1 lần trước giờ đá — xem lịch sử
- 16:15 18-10Esperança d'Andorra +2.75· tự tin 51%· tới 17:30 18-10
- 17:45 18-10Esperança d'Andorra +2.5· tự tin 51%chốt — được chấm
Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Esperança d'Andorra
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Esperança d'Andorra.
Kèo phụ: phạt góc & thẻ
Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).
| Esperança d'Andorra | FC Santa Coloma | |
|---|---|---|
| Góc của đội | — | 2 |
| Góc của đối thủ | — | 2 |
| Tổng góc / trận | — | 4 |
| Trận ≥ 10 góc | — | 0/2 |
| Thẻ của đội | — | 1.5 |
| Tổng thẻ / trận | — | 2 |
| Trận ≥ 5 thẻ | — | 0/2 |
Số trận tính: Esperança d'Andorra 0 · FC Santa Coloma 2.
Hỏi đáp kèo Esperança d'Andorra vs FC Santa Coloma
Esperança d'Andorra vs FC Santa Coloma đá lúc mấy giờ?
Esperança d'Andorra vs FC Santa Coloma đã đá lúc 19:00 ngày 18-10 (giờ Việt Nam), Regular Season - 5 VĐQG Andorra.
Kèo châu Á Esperança d'Andorra vs FC Santa Coloma chấp bao nhiêu?
FC Santa Coloma chấp 2 trái rưỡi (Esperança d'Andorra +2.5) — giá 1.79 / 1.87 theo 1xBet.
Tài xỉu trận Esperança d'Andorra vs FC Santa Coloma là bao nhiêu?
Mốc 3.25 bàn (giá Tài 1.83, Xỉu 1.83). Tài xỉu 3.25: đúng 3 bàn Tài thua nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
AI chọn kèo nào trận Esperança d'Andorra vs FC Santa Coloma?
AI chọn Esperança d'Andorra +2.5 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.872 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Esperança d'Andorra vs FC Santa Coloma?
Trận Esperança d'Andorra vs FC Santa Coloma không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở VĐQG Andorra
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.