TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Giao hữu CLB· Club Friendlies

Enfield Town vs Leyton Orient

Enfield TownEnfield Town
1–4
Kết thúc
HT 1-1
Leyton OrientLeyton Orient

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Enfield Town và Leyton Orient

Enfield Town thắng 0/6 trận gần nhất, trung bình 2.5 bàn/trận. Leyton Orient thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 1.7 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Enfield Town vs Leyton Orient?

Trận Enfield Town vs Leyton Orient không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo phụ: phạt góc & thẻ

Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).

Enfield TownLeyton Orient
Góc của đội—3
Góc của đối thủ—2
Tổng góc / trận—5
Trận ≥ 10 góc—0/1
Thẻ của đội—0
Tổng thẻ / trận—1
Trận ≥ 5 thẻ—0/1

Số trận tính: Enfield Town 0 · Leyton Orient 1.

Hỏi đáp kèo Enfield Town vs Leyton Orient

Enfield Town vs Leyton Orient đá lúc mấy giờ?

Enfield Town vs Leyton Orient đã đá lúc 01:00 ngày 11-07 (giờ Việt Nam), Club Friendlies Giao hữu CLB.

Tipster chọn kèo gì trận Enfield Town vs Leyton Orient?

Trận Enfield Town vs Leyton Orient không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuGiao hữu CLB
Giờ đá01:00 · 11/07/26
VòngClub Friendlies

Tipster lãi nhất ở Giao hữu CLB

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.