TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Giao hữu CLB· Club Friendlies

Eichstätt vs Ingolstadt II

EichstättEichstätt
1–0
Kết thúc
HT 1-0
Ingolstadt IIIngolstadt II

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Eichstätt và Ingolstadt II

Eichstätt thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 1.3 bàn/trận. Ingolstadt II thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 4 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Eichstätt vs Ingolstadt II?

Trận Eichstätt vs Ingolstadt II không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Eichstätt vs Ingolstadt II

Eichstätt vs Ingolstadt II đá lúc mấy giờ?

Eichstätt vs Ingolstadt II đã đá lúc 21:30 ngày 20-06 (giờ Việt Nam), Club Friendlies Giao hữu CLB.

Tipster chọn kèo gì trận Eichstätt vs Ingolstadt II?

Trận Eichstätt vs Ingolstadt II không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuGiao hữu CLB
Giờ đá21:30 · 20/06/26
VòngClub Friendlies

Tipster lãi nhất ở Giao hữu CLB

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.