TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng 2 Na Uy· Regular Season - 3

Egersund vs Moss

EgersundEgersund
0–1
Kết thúc
HT 0-0
MossMoss

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Egersund và Moss

5 lần gặp gần nhất Egersund thắng 4, hoà 1, thua 0, trung bình 3.2 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Egersund vs Moss?

Trận Egersund vs Moss không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Egersund vs Moss

Egersund vs Moss đá lúc mấy giờ?

Egersund vs Moss đã đá lúc 19:00 ngày 28-04 (giờ Việt Nam), Regular Season - 3 Hạng 2 Na Uy.

Tipster chọn kèo gì trận Egersund vs Moss?

Trận Egersund vs Moss không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuHạng 2 Na Uy
Giờ đá19:00 · 28/04/19
VòngRegular Season - 3

Tipster lãi nhất ở Hạng 2 Na Uy

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Egersund 0-1 Moss — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn