DVS 33 Ermelo vs Sparta Nijkerk
DVS 33 ErmeloHạng 15 Derde Divisie · 6đ1–3
Kết thúc
HT 1-1
Sparta NijkerkHạng 9 Derde Divisie · 14đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ DVS 33 Ermelo và Sparta Nijkerk
DVS 33 Ermelo thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 2.7 bàn/trận. Sparta Nijkerk thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 4.7 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất DVS 33 Ermelo thắng 2, hoà 2, thua 1, trung bình 3.6 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận DVS 33 Ermelo vs Sparta Nijkerk?
Trận DVS 33 Ermelo vs Sparta Nijkerk không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
DVS 33 Ermelo
1-2-3 T-H-BThắng kèo 1/1Tài 0/1TB 2.7 bàn
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ DVS 33 Ermelo.
2-2-1 T-H-BTB 3.6 bàn
Hỏi đáp kèo DVS 33 Ermelo vs Sparta Nijkerk
DVS 33 Ermelo vs Sparta Nijkerk đá lúc mấy giờ?
DVS 33 Ermelo vs Sparta Nijkerk đã đá lúc 20:00 ngày 05-09 (giờ Việt Nam), Regular Season - 4 Hạng Tư Hà Lan.
Tipster chọn kèo gì trận DVS 33 Ermelo vs Sparta Nijkerk?
Trận DVS 33 Ermelo vs Sparta Nijkerk không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuHạng Tư Hà Lan
Giờ đá20:00 · 05/09/26
VòngRegular Season - 4
Hạng DVS 33 Ermelo15 · 6 điểm / 10 trận
Hạng Sparta Nijkerk9 · 14 điểm / 10 trận
Tipster lãi nhất ở Hạng Tư Hà Lan
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.