TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Giao hữu CLB· Club Friendlies 5

Dobrudzha vs Cherno More Varna

DobrudzhaDobrudzha
0–1
Kết thúc
HT 0-0
Cherno More VarnaCherno More Varna

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Dobrudzha và Cherno More Varna

Dobrudzha thắng 5/6 trận gần nhất, trung bình 2.2 bàn/trận. Cherno More Varna thắng 5/6 trận gần nhất, trung bình 3.3 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Dobrudzha thắng 2, hoà 1, thua 2, trung bình 2.4 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Dobrudzha vs Cherno More Varna?

Trận Dobrudzha vs Cherno More Varna không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Dobrudzha vs Cherno More Varna

Dobrudzha vs Cherno More Varna đá lúc mấy giờ?

Dobrudzha vs Cherno More Varna đã đá lúc 19:00 ngày 18-01 (giờ Việt Nam), Club Friendlies 5 Giao hữu CLB.

Tipster chọn kèo gì trận Dobrudzha vs Cherno More Varna?

Trận Dobrudzha vs Cherno More Varna không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuGiao hữu CLB
Giờ đá19:00 · 18/01/25
VòngClub Friendlies 5

Tipster lãi nhất ở Giao hữu CLB

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Dobrudzha 0-1 Cherno More Varna — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn