TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Cúp Quốc Gia Georgia· Quarter-finals

Dila vs Samgurali

DilaDila
2–1
Kết thúc sau hiệp phụ
HT 1-0
Hiệp phụ 1-0
SamguraliSamgurali

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · 1xBet

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo Dila vs Samgurali

Dila chấp 1/4: Dila hoà → thua nửa tiền; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Dila 1.84, Samgurali 1.84. Tài xỉu 2.25: đúng 2 bàn Tài thua nửa, từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Thị trường đánh giá Dila vs Samgurali thế nào?

Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Dila thắng 42%, hoà 30%, Samgurali thắng 28%. Tỷ số thị trường nghiêng về 1-1. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.

Phong độ Dila và Samgurali

Dila thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 1/3, 4/4 trận về Tài, trung bình 3 bàn/trận. Samgurali thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/5, 3/5 trận về Tài, trung bình 2.8 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Dila thắng 4, hoà 0, thua 1, trung bình 3.2 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Dila vs Samgurali?

Trận Dila vs Samgurali không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

1xBet · cập nhật 13:41
Châu Á
Dila -0.251.84
Samgurali +0.251.84
Tài xỉu
Tài 2.251.85
Xỉu 2.251.83
1X2
Dila thắng2.15
Hoà3.04
Samgurali thắng3.25

Hỏi đáp kèo Dila vs Samgurali

Dila vs Samgurali đá lúc mấy giờ?

Dila vs Samgurali đã đá lúc 22:00 ngày 26-08 (giờ Việt Nam), Quarter-finals Cúp Quốc Gia Georgia, sân Tengiz Burjanadze Stadium (Gori).

Kèo châu Á Dila vs Samgurali chấp bao nhiêu?

Dila chấp 1/4 (Dila -0.25) — giá 1.84 / 1.84 theo 1xBet.

Tài xỉu trận Dila vs Samgurali là bao nhiêu?

Mốc 2.25 bàn (giá Tài 1.85, Xỉu 1.83). Tài xỉu 2.25: đúng 2 bàn Tài thua nửa, từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Tipster chọn kèo gì trận Dila vs Samgurali?

Trận Dila vs Samgurali không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuCúp Quốc Gia Georgia
Giờ đá22:00 · 26/08/26
VòngQuarter-finals
SânTengiz Burjanadze Stadium, Gori

Tipster lãi nhất ở Cúp Quốc Gia Georgia

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Dila 2-1 Samgurali — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn