Deportivo Moron vs Almirante Brown
Deportivo Moron
Almirante BrownDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Deportivo Moron và Almirante Brown
Deportivo Moron thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 2.5 bàn/trận. Almirante Brown thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 1 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Deportivo Moron thắng 2, hoà 2, thua 1, trung bình 1.6 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Deportivo Moron vs Almirante Brown?
Trận Deportivo Moron vs Almirante Brown không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Deportivo Moron
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Deportivo Moron.
Hỏi đáp kèo Deportivo Moron vs Almirante Brown
Deportivo Moron vs Almirante Brown đá lúc mấy giờ?
Deportivo Moron vs Almirante Brown đã đá lúc 07:15 ngày 21-06 (giờ Việt Nam), Regular Season - 36 Argentina Prim C Metropolitana, sân Estadio Nuevo Francisco Urbano (Morón, Provincia de Buenos Aires).
Tipster chọn kèo gì trận Deportivo Moron vs Almirante Brown?
Trận Deportivo Moron vs Almirante Brown không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở Argentina Prim C Metropolitana
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.
1 tipster đã tip giải này.