Deportivo Llacuabamba vs Molinos El Pirata
Deportivo LlacuabambaHạng 3 Segunda División · 28đ
Molinos El PirataHạng 4 Segunda División · 25đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · 1xBetĐang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Deportivo Llacuabamba vs Molinos El Pirata
Deportivo Llacuabamba chấp 1 trái: Deportivo Llacuabamba hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn → hoà kèo (hoàn tiền); thắng cách 2 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Deportivo Llacuabamba 1.85, Molinos El Pirata 1.83. Tài xỉu 2.75: đúng 3 bàn Tài thắng nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Thị trường đánh giá Deportivo Llacuabamba vs Molinos El Pirata thế nào?
Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Deportivo Llacuabamba thắng 61%, hoà 22%, Molinos El Pirata thắng 17%. Tỷ số thị trường nghiêng về 2-1. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.
Phong độ Deportivo Llacuabamba và Molinos El Pirata
Deportivo Llacuabamba thắng 1/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 1/5, 1/5 trận về Tài, trung bình 2.2 bàn/trận. Molinos El Pirata thắng 1/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/6, 4/6 trận về Tài, trung bình 3.7 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Deportivo Llacuabamba thắng 2, hoà 0, thua 3, trung bình 3.4 bàn/trận.
Kèo AI Deportivo Llacuabamba vs Molinos El Pirata
AI chọn Tài 2.75 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.958 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Deportivo Llacuabamba vs Molinos El Pirata?
Trận Deportivo Llacuabamba vs Molinos El Pirata không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
1xBet · cập nhật 17:33AI = bên kèo AI đang chọn.
Kèo AI tham khảo
Mức tự tin 53% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.
Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Deportivo Llacuabamba
Molinos El Pirata
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Deportivo Llacuabamba.
Kèo phụ: phạt góc & thẻ
Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).
| Deportivo Llacuabamba | Molinos El Pirata | |
|---|---|---|
| Góc của đội | — | 1 |
| Góc của đối thủ | — | 2 |
| Tổng góc / trận | — | 3 |
| Trận ≥ 10 góc | — | 0/1 |
| Thẻ của đội | — | 0 |
| Tổng thẻ / trận | — | 1 |
| Trận ≥ 5 thẻ | — | 0/1 |
Số trận tính: Deportivo Llacuabamba 0 · Molinos El Pirata 1.
Hỏi đáp kèo Deportivo Llacuabamba vs Molinos El Pirata
Deportivo Llacuabamba vs Molinos El Pirata đá lúc mấy giờ?
Deportivo Llacuabamba vs Molinos El Pirata đã đá lúc 01:00 ngày 14-09 (giờ Việt Nam), Regular Season - 18 Hạng B Peru.
Kèo châu Á Deportivo Llacuabamba vs Molinos El Pirata chấp bao nhiêu?
Deportivo Llacuabamba chấp 1 trái (Deportivo Llacuabamba -1) — giá 1.85 / 1.83 theo 1xBet.
Tài xỉu trận Deportivo Llacuabamba vs Molinos El Pirata là bao nhiêu?
Mốc 2.75 bàn (giá Tài 1.74, Xỉu 1.96). Tài xỉu 2.75: đúng 3 bàn Tài thắng nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
AI chọn kèo nào trận Deportivo Llacuabamba vs Molinos El Pirata?
AI chọn Tài 2.75 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.958 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Deportivo Llacuabamba vs Molinos El Pirata?
Trận Deportivo Llacuabamba vs Molinos El Pirata không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở Hạng B Peru
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.