TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng 2 Ecuador· Promotion Group - 4

Deportivo Cuenca Juniors vs San Antonio

Deportivo Cuenca JuniorsDeportivo Cuenca JuniorsHạng 4 Liga Pro Serie B · 34đ
1–0
Kết thúc
HT 0-0
San AntonioSan AntonioHạng 6 Liga Pro Serie B · 31đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Biến động kèo Deportivo Cuenca Juniors vs San Antonio

Kèo châu Á mở cửa Deportivo Cuenca Juniors chấp 3/4, hiện Deportivo Cuenca Juniors chấp 1 trái: kèo nhích về phía Deportivo Cuenca Juniors — thị trường đang nghiêng về Deportivo Cuenca Juniors. Mốc tài xỉu giảm từ 2 xuống 1.5 — thị trường chờ ít bàn hơn lúc mở cửa. Theo Live (API-Football), kèo đã đổi 325 lần kể từ lúc mở cửa.

Phong độ Deportivo Cuenca Juniors và San Antonio

Deportivo Cuenca Juniors thắng 1/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 1/4, 2/4 trận về Tài, trung bình 1.8 bàn/trận. San Antonio thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 2.2 bàn/trận. 3 lần gặp gần nhất Deportivo Cuenca Juniors thắng 1, hoà 1, thua 1, trung bình 1.7 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Deportivo Cuenca Juniors vs San Antonio?

Trận Deportivo Cuenca Juniors vs San Antonio không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Đối đầu theo kèo

Nhìn từ Deportivo Cuenca Juniors.

1-1-1 T-H-BThắng kèo 0/1Tài 0/1TB 1.7 bàn

Hỏi đáp kèo Deportivo Cuenca Juniors vs San Antonio

Deportivo Cuenca Juniors vs San Antonio đá lúc mấy giờ?

Deportivo Cuenca Juniors vs San Antonio đã đá lúc 03:30 ngày 17-09 (giờ Việt Nam), Promotion Group - 4 Hạng 2 Ecuador.

Kèo Deportivo Cuenca Juniors vs San Antonio biến động thế nào?

Kèo châu Á mở cửa Deportivo Cuenca Juniors chấp 3/4, hiện Deportivo Cuenca Juniors chấp 1 trái: kèo nhích về phía Deportivo Cuenca Juniors — thị trường đang nghiêng về Deportivo Cuenca Juniors. Mốc tài xỉu giảm từ 2 xuống 1.5 — thị trường chờ ít bàn hơn lúc mở cửa.

Tipster chọn kèo gì trận Deportivo Cuenca Juniors vs San Antonio?

Trận Deportivo Cuenca Juniors vs San Antonio không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuHạng 2 Ecuador
Giờ đá03:30 · 17/09/26
VòngPromotion Group - 4
Hạng Deportivo Cuenca Juniors4 · 34 điểm / 22 trận
Hạng San Antonio6 · 31 điểm / 22 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng 2 Ecuador

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Deportivo Cuenca Juniors 1-0 San Antonio — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn